VietNam No1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tôn vinh lối đá chặt chém !!!

Go down

26042010

Tôn vinh lối đá chặt chém !!! Empty Tôn vinh lối đá chặt chém !!!

hic... chết mất.từ sáng tới giờ chơi, đội có 20 thằng thì đá bị chấn thương 7 người chỉ trong một buổi sáng, đặc biệt trong đó có 1 cầu thủ chấn thương 13 và 2 chấn thương 12, chấn thương nặng vậy nhưng đội bạn chỉ bị thẻ vàng Sad Sad Sad kiểu này em phải giải nghệ về quê chăn gà cho vợ thôi Sad Sad Sad Sad
kop

Share this post on: reddit

Tôn vinh lối đá chặt chém !!! :: Comments

chungbk

Bài gửi 26th April 2010, 1:21 pm by chungbk

Anh dạo này cũng bức xúc vì lỗi đó của admin lắm nhưng ko biết làm cách nào.....kêu trời, trời đâu có thấu.... anh đang định thanh lý đội hình về cấy lúa..he he

CLBTPHCM(7)

Bài gửi 26th April 2010, 2:32 pm by CLBTPHCM(7)

kop đã viết:hic... chết mất.từ sáng tới giờ chơi, đội có 20 thằng thì đá bị chấn thương 7 người chỉ trong một buổi sáng, đặc biệt trong đó có 1 cầu thủ chấn thương 13 và 2 chấn thương 12, chấn thương nặng vậy nhưng đội bạn chỉ bị thẻ vàng Sad Sad Sad kiểu này em phải giải nghệ về quê chăn gà cho vợ thôi Sad Sad Sad Sad
20 thằng mà chấn thương hết 7 thằng thì mới biết đấy. đội mình sao dạo này chẳng có thằng nào chấn thương hết. Twisted Evil

Bài gửi  by Sponsored content

- Similar topics