VietNam No1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chúc mừng anh em ăn trận Bayer-Lyon! UEFA Europa League 23/04!

Go down

22042010

Chúc mừng anh em ăn trận Bayer-Lyon! UEFA Europa League 23/04! Empty Chúc mừng anh em ăn trận Bayer-Lyon! UEFA Europa League 23/04!

Sáng nay Bayer đã có một trận thắng khó nhọc trước Lyon: 1-0. Dù sao thì cũng chúc mừng anh em Việt Nam bet cửa 1 vì chúng ta chỉ cần quan tâm tới tỷ số mà thôi bounce! Bravo cheers cheers cheers
Còn đêm nay, đêm của Europa League, cũng có hai trận cầu đỉnh cao:
1) Atletico Madrid - Liverpool FC: cả hai đội đều có phong độ bất ổn ở giải trong nước, tuy nhiên theo mình Liv vẫn có cơ hội vào CK, có lẽ nên chọn 2 hoặc X2, để chắc chắn mình đi X2 Laughing .
2) Hamburger SV - Fulham: Những gì Fulham đã thể hiện trong suốt chặng đường của EP đã chứng minh Ful không phải là một đối thủ tầm thường, nhưng trên sân nhà của Ham, liệu Ful có thể hiện phong độ cao như trên sân của Wolfsburg. Theo mình, mình muốn đánh X1. Razz, nhưng kèo ăn thấp quá No.
Còn các bạn thì sao? lol!
sircuong_pro
sircuong_pro
Moderators
Moderators

Share this post on: reddit

Chúc mừng anh em ăn trận Bayer-Lyon! UEFA Europa League 23/04! :: Comments

CLBTPHCM(7)

Bài gửi 22nd April 2010, 2:44 pm by CLBTPHCM(7)

TÔI THÌ CÓ VÀI XU ĐÁNH X TRẬN LIVERPOOL LUÔN.

Tommy Ngô

Bài gửi 22nd April 2010, 6:09 pm by Tommy Ngô

Mình thì kết Liverpool từ khi ra kèo , mùa sau nó ko đc chơi C1 nên năm nay nó sẽ vô địch UEFA ! ATM tuổi gì mà dám chấp Liver ! Không tores thì nó mới chiến thắng , lý do đơn giản là Chị Cái ko cho Tores đá mấy trận này , đêm nay Liver sẽ thắng cách biệt , có thể 2-1 ! Chúc anh em may mắn trong nhận định của chính mình !

Bài gửi  by Sponsored content

- Similar topics