VietNam No1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trận đấu không như mong đợi

Go down

21042010

Trận đấu không như mong đợi Empty Trận đấu không như mong đợi

Seri chuyện về chấn thương cầu thủ:
Không hiểu dạo này admin thế nào chứ tôi thấy cầu thủ hay chấn thương dã man và toàn chấn thương nặng thôi, tối qua tôi còn bì trấn thương cả thủ môn 4h
hoặc là vừa vào trận đấu bảng có 2, 3 thằng ngon ngon làm ngày 3-4 tiếng thì còn đá đấm gì nữa.

Bức xúc quá!

Được sửa bởi chungbk ngày 21st April 2010, 10:20 am; sửa lần 4.
chungbk
chungbk
Administrators
Administrators

https://11x11vn.forum-viet.net

Share this post on: reddit

Trận đấu không như mong đợi :: Comments

CLBTPHCM(7)

Bài gửi 21st April 2010, 9:10 am by CLBTPHCM(7)

dính thẻ đỏ thua thì bình thường thôi.

hanhhell

Bài gửi 21st April 2010, 9:17 am by hanhhell

Bực mình, đá CK chấn thương 2 thằng, thẻ đỏ 1 thằng, bực mình admin quá, chả lẽ lại éo chơi game này nữa bây giờ?

CLBTPHCM(7)

Bài gửi 21st April 2010, 9:22 am by CLBTPHCM(7)

hanhhell đã viết:Bực mình, đá CK chấn thương 2 thằng, thẻ đỏ 1 thằng, bực mình admin quá, chả lẽ lại éo chơi game này nữa bây giờ?
[You must be registered and logged in to see this image.] khi nào nghỉ cho tớ cái pass nhé [You must be registered and logged in to see this image.]

chungbk

Bài gửi 21st April 2010, 10:30 am by chungbk

Nhìn Game archives của ông CLBHCM thật thảm hại, tui có ý kiến thế này mỗi anh em trong guild sẽ tặng cho ông ấy 1 thằng đi...thì may ra mới có nguy cơ trụ hạng đc ở lv7.
Dù ko nhiều, ko đc tốt nhưng đó là tấm lòng Very Happy Very Happy Very Happy
A em thấy thế nào?

CLBTPHCM(7)

Bài gửi 21st April 2010, 10:47 am by CLBTPHCM(7)

chungbk đã viết:Nhìn Game archives của ông CLBHCM thật thảm hại, tui có ý kiến thế này mỗi anh em trong guild sẽ tặng cho ông ấy 1 thằng đi...thì may ra mới có nguy cơ trụ hạng đc ở lv7.
Dù ko nhiều, ko đc tốt nhưng đó là tấm lòng Very Happy Very Happy Very Happy
A em thấy thế nào?
thanks lòng tốt của bạn nhưng tôi cứ đá vậy cũng dc ko sao đâu, vui là chính. [You must be registered and logged in to see this image.]

thuyhn82

Bài gửi 21st April 2010, 10:52 am by thuyhn82

chungbk đã viết:Seri chuyện về chấn thương cầu thủ:
Không hiểu dạo này admin thế nào chứ tôi thấy cầu thủ hay chấn thương dã man và toàn chấn thương nặng thôi, tối qua tôi còn bì trấn thương cả thủ môn 4h
hoặc là vừa vào trận đấu bảng có 2, 3 thằng ngon ngon làm ngày 3-4 tiếng thì còn đá đấm gì nữa.

Bức xúc quá!
Kinh nghiệm của mình là mỗi khi log on vào mà cầu thủ mình khỏe mạnh thì chỉ đưa những thằng phụ vào đá (chỉ 1 vài vị trí chính thì đưa thằng tốt ra) thì sẽ giảm được chấn thương cho những cầu thủ quan trọng của mình. Bới vậy không biết các bác có để ý thấy chúng nó hay để tech lost trận đầu không??Chắc cũng là để giảm chấn thương đấy, hì hì...

chungbk

Bài gửi 21st April 2010, 12:06 pm by chungbk

Có lẽ thử làm theo cách của thuyhn82 xem thế nào, chứ cứ tình trạng nhiều chấn thương thế này chắc mình sẽ thanh lý đội hình...hì

chungbk

Bài gửi 21st April 2010, 11:20 pm by chungbk

Kết thúc ngày buồn bằng 1 trận đấu không mong đợi, xem 2D cũng khá hấp dẫn các pác ah...em post để các bác tham khảo vì sao em thua nhé!

[You must be registered and logged in to see this image.]

Bài gửi  by Sponsored content

- Similar topics